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WAFANYAKAZI WA TEHAMA KATIKA SERIKALI

1. Serikali kupitia Wakala wa Serikali Mtandao kuwatambua watumishi wote wa Serikali wenye taaluma ya

TEHAMA.

2. Wakala wa Serikali Mtandao ina jukumu kubwa la kusimamia TEHAMA katika  hivyo imeanza kuwatafuta

na kuwatambuwa watumishi wa serikali wenye fani mbali mbali za Teknologia ya Habari (TEHAMA).

3. Serikali kupitia Wakala wa Serikali Mtandao tonaomba ushirikiano wako ili utambulike ni eneo gani

utaweza kulifanyia kazi katika tasnia hii ya TEHAMA.

4. Wakala wa Serikali Mtandao ina malengo makubwa wa watumishi wote wa kada ya TEHAMA ili tuende

na wakati katika Teknologia ili tuisaidie Serikali kutimiza malengo yake.

5. Serikali kupitia Wakala wa Serikali Mtandao itaandaa semina na mafunzo ya kutosha baada ya kukamiliza

zowezi hili la kutambua watumishi wa kada ya TEHAMA.

6. Wakala wa Serikali Mtandao matarajio yake baada ya muda mchache tusiwe tena wategemezi katika kada

ya TEHAMA kwa kuwapatia watumishi hao mafunzo ya kutosha kulingana na taaluma ya mtu aliyonayo.

7. Serikali ipo tayari kuinvest kwa watumishi watakaokuwa tayar kujitoa katika kuijenga zanzibar mpya yenye

wataalamu wa kutosha katika kila nyanja ya tasnia hii ya TEHAMA.

8. Jinsi ya kujiunga  bonyeza link New member itafunguka form then utajaza kulingana na wewe ulivo sasa

hivi.

9. Tunapenda tuwe na taarifa za ukweli na sahihi ili mipango tuliokusudia ifikiwe na faida ya serikali

iyonekane...
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